Wannan samfurin taga cement tare da ƙaramin ƙirar ƙira, wanda ke karya shingen fasaha na windows na gargajiya kuma yana sanya "ƙunƙun" firam ɗin zuwa matsananci. Yana karɓar ra'ayin ƙira na "ƙasa shine ƙari", yana sauƙaƙe hadaddun. Sabuwar ƙirar ƙirar kunkuntar kuma ta sami cikakkiyar haɗin kai na fasahar taga da kayan ado na gine-gine.
Fannin bayanin martaba yana ɗaukar fasahar walƙiya mara nauyi don tabbatar da cewa farfajiyar ba ta da kyau da santsi; Don samar da abokan ciniki tare da ma'anar gani mai ban sha'awa, sash da firam ɗin taga suna cikin jirgin sama ɗaya, babu bambanci mai tsayi; Gilashin taga yana ɗaukar ƙirar layin matsa lamba don ƙara wurin da ake iya gani.
Tagar tana da aikin buɗewa ta ciki da karkatarwa tare da haɗaɗɗun raga, zaɓi tsarin kayan aikin Jamusanci da na Austriya, kuma ba ta ɗaukar ƙirar ƙira mai tushe, tana zuwa tare da matsananciyar ruwa mai ƙarfi, ƙarfin iska da juriya na iska. Yana da duka super high bayyanar da matuƙar yi.