Tagar Faransa wani nau'in ƙira ne, wanda ke da fa'idodi na musamman da kuma wasu rashin amfani. Tagar da ke ba da damar hasken rana mai dumi da kuma iska mai laushi su zamewa cikin dakin. Ga mutane da yawa, gidan da "babban taga na Faransa" ana iya cewa ya zama irin jin daɗi. Babban gilashin tagar Faransa, mai tsabta da haske, yana marmarin ranar.
Amfanin taga Faransanci:
Haske mai kyau
Amfanin taga na Faransa shine cewa yana kawo haske mai kyau a cikin ciki. Saboda girman girman tagogin gilashin, yana iya ba da damar ƙarin hasken rana ya shiga ɗakin, inganta hasken ɗakin, da kuma haifar da yanayi mai dumi da jin dadi. Hasken halitta yana da tasiri mai kyau akan motsin rai da lafiyar mutane, yana sa su jin daɗi da kuzari.
Fadin filin hangen nesa
Gilashin Faransanci suna faɗaɗa ra'ayi a ciki da waje. Ta hanyar tagogin Faransanci, mutane za su iya jin daɗin kyawawan wurare na waje, ko dai manyan tituna na birni ne ko kuma yanayin yanayi, zai iya zama wani ɓangare na ciki. Wannan haɗin gani yana sa mutane su ji daɗin haɗaɗɗun yanayi, ƙara fahimtar buɗewa da sararin sararin samaniya.
Babban sarari
Gilashin Faransanci kuma suna ƙirƙirar sarari mai aiki da yawa don ciki. Mutane na iya saita kujeru masu daɗi kusa da taga Faransa don ƙirƙirar kusurwa mai dumi da daɗi don karatu, nishaɗi, ko cin abinci. Bugu da ƙari, ana iya amfani da tagogin Faransanci azaman wuraren ado don nuna kayan gida, ayyukan fasaha, ko tsire-tsire masu kore, suna ƙara kuzari da kyau ga ciki.
Thermal rufi
Gilashin Faransa kuma suna da fa'idar ingantaccen makamashi. Saboda an ƙera bayanin martabar taga ta Faransa azaman tsarin karya gada a cikin ƙira, EPDM-daidaitaccen nau'in hatimin mota galibi ana amfani da su wajen samarwa. Wannan tsiri mai rufewa yana da kyakkyawan aikin rufewa na thermal, wanda ke haɓaka aikin rufewa da yanayin zafi na kofofi da tagogi. Lokacin rani na iya hana zafi shiga gidan, yayin da lokacin sanyi zai iya hana dumama tserewa daga waje, ta yadda za a rage yawan makamashi don kwantar da iska da dumama.
Lalacewar tagar Faransanci:
Hadarin sirri
Mugun abu game da tagogin Faransanci shine cewa suna iya rage sirri. Saboda girman yanki na gilashi, ayyukan cikin gida, da keɓantawa na iya zama mafi bayyane ga duniyar waje. Idan muhallin da ke kewaye ba shi da isashen sirri, mazauna na iya buƙatar ɗaukar ƙarin matakan kariya na sirri, kamar labule ko makafi. Saboda tagogin Faransanci ba su da silƙiya ko sil ɗin ya yi ƙasa sosai, ma'aikatan cikin gida ba kawai suna jin dimuwa ba lokacin da suka kusanci taga amma kuma saboda galibin tagogin gilashin talakawa ne masu ƙarancin ƙarfi, don haka akwai wani haɗari da gaske. Gilashin al'ada ta taga Faransa yana da babban yanki. Idan saboda tsufa, lalata, gajiya, lahani, ko lahani na kayan aiki, yana da sauƙi a karye a ƙarƙashin ƙarfin waje (kamar ƙarfin iska, karo, da sauransu), kuma gutsutsayen gilashin sun faɗo daga tsayi mai tsayi, wanda zai haifar da babbar illa. da kuma haifar da barazana ga dukiyoyin ma'aikatan waje.
Wuya don tsaftacewa
Bugu da ƙari, tagogin Faransanci kuma suna buƙatar kulawa akai-akai da tsaftacewa, musamman don manyan gilashin gilashi. Kura, datti, da sawun yatsa akan gilashi na iya shafar gani da kyan gani
Babban farashi
Girman gilashin, mafi girma ya zama, kuma mafi girman farashin samarwa daidai. A lokacin shigarwa, sufuri da kuma ɗaga manyan gilashin sun fi wuya a shigar, kuma farashin da ya dace ya fi girma.
A ƙarshe, ko don zaɓar taga na Faransa a lokacin ado, dole ne mu bayyana wasu takamaiman halaye na windows na Faransa. Kada mu makance mu bi yanayin zaɓin, balle mu tarwatsa bango mai ɗaukar kaya don taga Faransa, wanda ke da haɗari sosai.
Lokacin aikawa: Juni-25-2023