Kasuwar gada da ƙofofi na aluminum da tagogi suna ƙara girma, kuma masu kayan ado na gida suna da buƙatu mafi girma don samfuran, kamar aiki, ƙwarewar aiki, da sabis na shigarwa. A yau, za mu koya muku yadda ake siyan ƙofofi da tagogi na gada ta aluminum.

asdad

1, Cross-section bincike na yi na aluminum kofofin da windows tare da karye gadoji

Da fari dai, ƙofar aluminium da ɓangaren taga na yanke gada ya ƙunshi abubuwa da yawa, kamar kaurin bango, rami, tsiri mai rufewa, tsiri mai ɗaukar hoto, sieve kwayoyin, auduga mai rufewa, da sauransu.

1. Editan kauri na bango ya nuna cewa ya kamata a yi amfani da sabon ma'auni na 1.8mm na ƙasa azaman zaɓin matakin shigarwa. Gabaɗaya, samfuran da ke da kauri mai kauri kuma suna da mafi kyawun juriya na iska. Don manyan gine-gine da manyan wurare, yana da kyau a zabi gada yanke kofofin aluminum da tagogi tare da kauri na bango na 1.8-2.0mm.

2. Rubutun sutura tare da isotherm na tsaye yana da mafi kyawun aiki, wanda zai iya hana canja wurin zafi na waje zuwa ciki. Yana da ɗorewa kuma baya lalacewa, kuma tasirin tasirin sauti yana da kyau. A nan, ya kamata a jaddada cewa mutane da yawa sun ce mafi girman tsiri mai rufi, mafi kyau. A gaskiya ma, 2-3 centimeters kusan iri ɗaya ne. Idan ya yi kunkuntar, zai shafi tasirin rufewa, amma idan ya yi kunkuntar, zai shafi kwanciyar hankali na dukan samfurin.

3. Tabbas, ban da rufi, ba za a iya watsi da aikin rufewa ba. Lokacin buɗe fanka, sau da yawa yana buƙatar yin gwajin zafin rana da ruwan sama. EPDM sealant yana da ingantacciyar abin dogara, kuma yana da mahimmanci don zaɓar nau'i mai kyau na tsiri mai mannewa, in ba haka ba zai zama mai sauƙi ga iska da ruwa a cikin 'yan shekaru. Lokacin kallon sashin giciye, zaku iya ganin adadin hatimai nawa. A zamanin yau, mafi kyawun samfuran suna da hatimi guda uku, Hakanan, ana ba da shawarar yin amfani da tsiri mai haɗaɗɗen lanƙwasa kumfa don rufin gilashin.

4. Kayyade makamashi, daskararru, da aikin hana ruwa suma abubuwan da ke damun mutane da yawa. Ana amfani da wannan samfur ne a yankuna masu sanyi kamar Arewacin China da Arewa maso Gabashin China, kuma ƙara auduga mai rufi a bango wani aiki ne na yau da kullun ga masana'antun da yawa.

2. Ƙofofin Aluminum da aka karye da Gilashin Kallon Windows

1. Gilashin na yau da kullun sun haɗa da: gilashin insulating (gilashin insulating biyu Layer 5+20A+5, gilashin insulating uku Layer 5+12A+5+15A+5, rufin ceton makamashi, da ƙarancin sauti na yau da kullun sun wadatar), gilashin laminated. (m 5+15A+1.14+5), da ƙaramin gilashi (shafi + low radiation). Tabbas, waɗannan lambobin ana amfani dasu ne kawai don dubawa, kuma ana iya tantance ainihin halin da ake ciki akan rukunin yanar gizon.

2. Gilashin za a iya zaɓar ta wannan hanya: idan kuna son mafi kyawun aikin rufewar sauti, zaku iya zaɓar ƙayyadaddun ƙaya + laminated. Idan kuna son aikin ceton kuzari da aikin rufewa na dogon lokaci, zaku iya zaɓar gilashin gilashin Layer Layer uku. Kaurin gilashin guda ɗaya yawanci yana farawa daga 5mm. Idan gilashi guda ɗaya ya wuce mita mita 3.5, ana bada shawara don zaɓar 6mm. Idan gilashin guda ɗaya ya wuce murabba'in murabba'in mita 4, zaku iya zaɓar tsari mai kauri na 8mm.

3. Hanya mafi sauƙi kuma kai tsaye don gane takaddun shaida na 3C (shaidar aminci ta tsari) ita ce goge farcen ku. Yawancin lokaci, abin da za a iya gogewa shine takaddun shaida na karya. Tabbas, yana da kyau a sami rahoton takaddun shaida don bincika, kuma aminci yana zuwa da farko.

karya2

3. Ƙwarewar Ƙofofin Ƙofofin Aluminum na Ƙarshen Gada da Kallon Hardware.

1. Da fari dai, ana bada shawarar tsayin rikewa ya kasance a kusa da mita 1.4-1.5, wanda ya dace da aiki. Tabbas, kowa yana da kwarewa daban-daban, don haka bari mu yi la'akari da ainihin halin da ake ciki.

2. Ayyukan rufewa na buɗaɗɗen fan ba kawai mahimmanci ba ne ga mai ɗaukar hoto, amma har ma da wuraren kullewa. Da kaina, ina tsammanin aƙalla manyan wuraren kullewa na sama, na tsakiya, da na ƙasa suna da ƙarfi sosai, suna haɓaka aikin hatimi na fashewar gada da tagogi na aluminum.

3. Muhimmancin hannaye da hinges ba su da ƙasa da na aluminum da gilashi. Ana amfani da hannaye akai-akai a rayuwar yau da kullun, kuma duka ƙwarewar aiki da inganci suna da mahimmanci. Bugu da ƙari, hinges suna ɗaukar nauyin guje wa buɗewa da faduwa. Sabili da haka, lokacin zabar kayan haɗi, yi ƙoƙarin zaɓar wasu kayan aikin alama, kuma idan kuna son ba da 'yan murabba'in mita ga ɗan kasuwa wanda ya buɗe, ya kamata ku kula.

4. Shigar da fashe gada aluminum kofofin da windows

1. Girman Frame da Gilashin: Idan firam da gilashin sun yi girma sosai ga lif, za su buƙaci a ɗaga su sama da matakala, wanda kuma zai haifar da ƙarin farashi.

2. Girman Window ≠ Girman rami: Yana da mahimmanci don sadarwa tare da maigidan ma'aunin ma'auni, kamar yadda ban da abubuwa kamar tayal da sills, wuraren da ke kewaye da ƙofa da firam ɗin taga suna buƙatar cikawa da gyarawa bayan shigarwa. Idan girman ya yi ƙanƙanta, wajibi ne a yanke rami. Lokacin cike gibin, ƙofa da firam ɗin taga da bango ya kamata a cika su sosai ba tare da barin wani gibi ba.

3. Ƙofa da firam ɗin taga yawanci ana buƙatar gyara su tare da sukurori kafin a shafa kumfa, yawanci ɗaya a 50cm. Ka tuna cewa sukurori suna zare akan kayan aluminium, ba ta hanyar tsintsiya ba.

5. Kwangilar Ƙofofin Ƙofofin Aluminum da Ƙofar Gadar da aka karye

Lokacin sanya hannu kan kwangila, ya zama dole don fayyace kayan, lokacin isarwa, hanyar farashi, mallakin zafi, garanti, da sabis na bayan-tallace-tallace.

1. Zai fi kyau a haɗa da samfurin, kauri na bango, aluminum, gilashi, kayan aiki, igiyoyi masu mannewa, da dai sauransu da aka yi amfani da su a cikin kwangilar don kauce wa jayayya daga baya, kamar yadda alkawuran magana ba su da tasiri na shari'a.

2. Lokacin isarwa kuma yana buƙatar sanarwa da kyau, kamar ci gaban kayan adonku da lokacin da ɗan kasuwa ya bayar.

3. Ƙididdigar ƙididdiga don samfurin, kamar nawa ne a kowace murabba'in mita, nawa ne don buɗe fan, da kuma ko akwai ƙarin farashin kayan taimako.

4. Rarraba alhakin lalacewa da ke faruwa a lokacin sufuri, shigarwa, da amfani.

5. Garanti da rayuwar sabis: kamar tsawon lokacin da aka rufe gilashin da tsawon lokacin da aka rufe kayan aikin.

Abubuwan da ke sama wasu shawarwari ne don siyan ƙofofin aluminum da tagogi da suka karye, da fatan taimaka wa kowa!

TUNTUBE MU

Adireshin: NO. 10, Sashe na 3, Tapei Road West, Guanghan Economic

Yankin ci gaba, birnin Guanghan, lardin Sichuan 618300, PR China

Lambar waya: 400-888-9923

Imel:bayani@leawod.com


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2023